Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp Tân Tiến, gần trung tâm Krông Pắc, giá tốt chỉ 1.15 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Diện tích đất đẹp tại Tân Tiến, Krông Pắc đang chờ đón chủ nhân mới! Với kích thước 5m x 45m và 40m2 thổ cư, hướng Đông Nam mát mẻ, đây là lựa chọn tuyệt vời để an cư hoặc đầu tư.

Vị trí đắc địa siêu gần trung tâm, cách siêu thị Go! chỉ 1.5km, và nằm ngay gần đường Nguyễn Thị Định và Y Ngông (chỉ 250m). Đường bê tông rộng rãi, ô tô tới tận đất, hạ tầng đầy đủ, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, từ chợ đến trường học.

Giá chỉ 1.15 tỷ - một mức giá quá tốt cho vị trí trung tâm như vậy! Liên hệ ngay 0944712225 để xem đất và không bỏ lỡ cơ hội này!
Xem thêm

Liên hệ:

094 471 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 45m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

225 m²
5,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp Tân Tiến, gần trung tâm Krông Pắc, giá tốt chỉ 1.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.