Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp 330m2 tại Thị trấn Phước An, 2,1 tỷ, Krông Pắc, Đắk Lắk siêu Hot!

Ngày đăng: 12/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền diện tích 330m2, 8m x 36m (40m2 thổ cư) tại đường Điện Biên Phủ Thị trấn Phước An, Krông Pắc, Đắk Lắk.
Pháp lý đầy đủ sổ hồng cầm tay sang tên công chứng ngay.
Mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường rộng 6m, thuận tiện cho 2 xe ô tô di chuyển tránh nhau.
Giá hấp dẫn 2,1 tỷ VND, cơ hội sở hữu đất đẹp tại khu vực phát triển.

+ Gần bệnh viện đa khoa huyện Krông Pắc.
+ Tiện ích xung quanh với chợ, ngân hàng, siêu thị Bách Hóa Xanh.
+ Gần trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Trường Quốc tế mầm non....

Liên hệ ngay Trâm Nguyễn - 0937995986.(Chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

093 799 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

330 m²
6,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp 330m2 tại Thị trấn Phước An, 2,1 tỷ, Krông Pắc, Đắk Lắk siêu Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.