Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lõ đất đẹp 210m2, thổ cư 100m2, sổ hồng đầy đủ (chính chủ)

Ngày đăng: 13/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất thổ cư tiện ích đầy đủ xung quanh. Diện tích: 210,6m2 (6x36m) có sẵn 100m2 thổ cư. Gần chợ, trường học, dân cư đông đúc. Hồ sơ pháp lý rõ ràng, đầy đủ. Quan tâm liên hệ em.

Xem thêm

Liên hệ:

093 982 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

420 triệu

210.6 m²
1,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lõ đất đẹp 210m2, thổ cư 100m2, sổ hồng đầy đủ (chính chủ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.