Bán đất gần trục xã Kim Đính - Mặt đường 6m - View thoáng

Ngày đăng: 13/04/2026

6.9
Khá
Bán đất gần trục xã Kim Đính - Mặt đường 6m - View thoáng
Bán đất gần trục xã Kim Đính - Mặt đường 6m - View thoáng
Bán đất gần trục xã Kim Đính - Mặt đường 6m - View thoáng
Hình ảnh 1/3
Bán đất gần trục xã Kim Đính - Mặt đường 6m - View thoáng
Bán đất gần trục xã Kim Đính - Mặt đường 6m - View thoáng
Bán đất gần trục xã Kim Đính - Mặt đường 6m - View thoáng
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lô đất gần trục xã Kim Đính, diện tích 108m2 mặt tiền 5m nở hậu.

Đường trước đất rộng 6m xe tải ra vào thoải mái, ngay gần trục xã đi lại rất thuận tiện.

Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: Trường mầm non, cấp 1, cấp 2, chợ, khối ủy ban hành chính...

Sổ đỏ sẵn, công chứng trong ngày.

Chi tiết liên hệ chính chủ còn duy nhất 2 lô.

Xem thêm

Liên hệ:

097 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

880 triệu

108 m²
8,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Kim Thành, T. Hải Dương
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần trục xã Kim Đính - Mặt đường 6m - View thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.