Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán 5 lô đất F0 mặt đường kinh doanh gần Quốc Lộ 5A tại Phú Thái, TP Hải Phòng

Ngày đăng: 04/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền kinh doanh - Giá trị sinh lời từng ngày. Mở bán 5 lô đất F0 mặt đường kinh doanh gần Quốc Lộ 5A tại Phú Thái, TP Hải Phòng. Diện tích từ 89 - 136m2, đường rộng 8m buôn bán kinh doanh sầm uất. Gía chỉ từ 1,35 tỷ bao sổ. Bán kính 300m là trường học các cấp, chợ, cây xăng, ngân hàng... Cách KCN Nam Tài và CCN Kim Lương chỉ 500m. Hạ tầng thiết kế thông minh, điện chiếu sáng, đường cấp thoát nước đầy đủ. Liên hệ chủ đất: 0965497892

Xem thêm

Liên hệ:

096 549 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

136 m²
9,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 5, X. Kim Xuyên, H. Kim Thành, T. Hải Dương
Hh

Hoàng mạnh hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán 5 lô đất F0 mặt đường kinh doanh gần Quốc Lộ 5A tại Phú Thái, TP Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.