Bán lô đất siêu đẹp tại An Cư, Định Hóa, Ninh Bình, DT 124,8m2, giá 3,6 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí thuận lợi tại An Cư, xã Định Hóa, Ninh Bình, trước đây huyện Kim Sơn, Ninh Bình, lô đất này có diện tích 124,8m2, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Diện tích: 124,8m2 - Giá chỉ: 3,6 tỷ VND - Chiều ngang mặt tiền: 6m - Xe cộ dễ dàng tránh nhau, không lo tắc đường - Không gian thoáng đãng, phong thủy tốt Lô đất có mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ: 0965200996 Ms Dung.

Xem thêm

Liên hệ:

096 520 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

124.8 m²
28,85 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất siêu đẹp tại An Cư, Định Hóa, Ninh Bình, DT 124,8m2, giá 3,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.