Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất đẹp xuất sắc tại Thị trấn Lương Bằng, Kim Động, Hưng Yên, 1,55 tỷ, 75,5m2

Ngày đăng: 05/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+Đất nền siêu chất tại Thị trấn Lương Bằng, Kim Động, Hưng Yên. Diện tích 75,5m2 với mặt tiền 5m, ngõ trước 3,5m, cực kỳ thuận tiện. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Chỉ 1,55 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua! +lô góc duy nhất . + Đất chính chủ tại thị trấn lương bằng kim động . Duy nhất còn 1 lô hướng nam góc- 75,5 m đất đô thị Tài chính nhỏ dễ thanh khoản Bán kính hành chính công:300 m có uỷ ban trường học văn phòng 1 cửa huyện, chợ + Mặt tiền rộng xây dựng nhà ở. + Ngõ vào thoáng đãng, xe cộ ra vào dễ dàng. Gần bệnh viện sản nhi Hưng Yên và trường THCS Lê Quý Đôn, đảm bảo mọi tiện ích xung quanh đều có sẵn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Trịnh Quyên 0793258928

Xem thêm

Liên hệ:

079 325 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

75.5 m²
20,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất đẹp xuất sắc tại Thị trấn Lương Bằng, Kim Động, Hưng Yên, 1,55 tỷ, 75,5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.