Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền khu vip Bà Mão góc đẹp, hạ tầng đỉnh, giá hạt dẻ

Ngày đăng: 22/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất nền khu Bà Mão, Việt Đức, Kim Bảng, Hà Nam
Lô góc siêu phẩm, diện tích 189m2, hạ tầng đẹp lung linh
Giá chỉ nhỉnh hơn 50 triệu/m2 một chút
Liên hệ ngay 0985609512 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

098 560 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,45 tỷ

189 m²
50 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền khu vip Bà Mão góc đẹp, hạ tầng đỉnh, giá hạt dẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.