Tin đăng đã hết hạn.

Đất Kim Bảng giá tốt, gần chợ và trường học

Ngày đăng: 01/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu lô đất siêu phẩm tại Kim Bảng với giá cực hấp dẫn!
Diện tích 74m2, giá chỉ 7xx triệu đồng.
Vị trí đắc địa, gần chợ và trường học, thuận tiện cho sinh hoạt và đi lại.
Liên hệ ngay 0867692226 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

086 769 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

700 triệu

74 m²
9,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Kim Bảng giá tốt, gần chợ và trường học - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.