5KT313 siêu phẩm quỹ đất diện tích lớn – tiềm năng khai thác cao

Ngày đăng: 14/05/2026

7.7
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

5KT313 SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT DIỆN TÍCH LỚN – TIỀM NĂNG KHAI THÁC CAO

Pháp lý rõ ràng:

- 313m² đất ở lâu dài

- Gần 200m² đất trích đo

- 1.450m² đất 03

Tổng quỹ đất rộng rãi, phù hợp đầu tư dài hạn, làm nhà vườn, homestay, kho xưởng hoặc phân lô khai thác.

Giá bán: 9,5 tỷ

Lợi thế nổi bật: 

- Diện tích lớn, quỹ đất hiếm

- Pháp lý minh bạch

- Không gian thoáng đẹp, nhiều tiềm năng tăng giá

- Phù hợp cả đầu tư giữ tiền và khai thác thực tế

 

📞 Liên hệ ngay để xem đất và làm việc chính chủ.

☎️ 0769266588

Cao Đức Định – G7LAND Kiến Hưng Hải Phòng

 

#batdongsan #datdep #datvuon #dat03 #datodailau #haiphong #kienthuy #dautubatdongsan

Xem thêm

Liên hệ:

076 926 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 24,65m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đang có lợi nhuận cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

313.2 m²
30,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Thôn Xuân La, X. Thanh Sơn, H. Kiến Thụy, Tp. Hải Phòng
* Lưu ý: Bài viết 5KT313 siêu phẩm quỹ đất diện tích lớn – tiềm năng khai thác cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.