Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 74m2 giá tốt Cốc Liễn, Minh Tân, Kiến Thuỵ

Ngày đăng: 25/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất giá tốt Cốc Liễn, Minh Tân. + Diện tích: 74m² ngang 4,4m. + Giá bán: 690 triệu (có gia lộc). + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn. + Ngõ rộng: 3m, đi lại thuận tiện. + Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc. + Tiềm năng: Khu vực đang phát triển mạnh, khả năng tăng giá cao. Liên hệ: 0979685986

Xem thêm

Liên hệ:

097 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,4m

Vị trí bản đồ

690 triệu

74 m²
9,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Minh Tân, X. Minh Tân, H. Kiến Thụy, Tp. Hải Phòng
VT

Vũ Mạnh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 74m2 giá tốt Cốc Liễn, Minh Tân, Kiến Thuỵ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.