Tin đăng đã hết hạn.

- Bán 2 lô giá F0 tại Nhân Trai - Kiến Hưng - Hải Phòng.Xã Đại Hà cũ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán 2 lô giá F0 tại Nhân Trai - Kiến Hưng - Hải Phòng. - Diện tích 61,2m2 và 61,4m2 - Ngang 5.5m - Ngõ thông ô tô vào thoải mái - Dân cư vô cùng đông đúc - Cách chợ, trường, uỷ ban chỉ vài trăm mét. - Vừa đẹp vừa rẻ, nhanh tay Alo em để sở hữu lô đất - Giá chỉ hơn 800 triệu/lô Liên hệ để biết thêm chi tiết: ====================== NHÀ ĐẤT ANH MINH - Chuyên đất nền Dương Kinh - Kiến Thụy - Đồ Sơn - Địa chỉ: 782 Phạm Văn Đồng, Dương Kinh, Hải Phòng. Liên hệ: 0799993555

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

830 triệu

61.4 m²
13,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết - Bán 2 lô giá F0 tại Nhân Trai - Kiến Hưng - Hải Phòng.Xã Đại Hà cũ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.