Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Thôn Tân Linh Minh Tân gần gas đường sắt hà nội hải phòng Lào Cai

Ngày đăng: 30/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô đất F0 tại thôn Tân Linh,Xã Minh Tân,Huyện Kiến Thụy (cũ). - Nằm ngay cửa ga tàu ,Ngõ 3,5-4,5m trải nhựa. -Vị trí ra trung tâm huyện kiến Thụy chỉ 30 giây đi xe. - Cách đường nhựa thôn 50m Giá chào 1,17 tỷ ====================== Nhà đất Phong Lực - Đất nền Kiến Thụy - Dương Kinh - Đồ Sơn Liên hệ ĐT/Zalo : Địa chỉ: 33 Hồ Sen - Kiến Thụy - Hải Phòng.

Xem thêm

Liên hệ:

087 764 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

1,17 tỷ

70 m²
16,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 362, X. Minh Tân, H. Kiến Thụy, Tp. Hải Phòng
VL

Vũ Duy Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Thôn Tân Linh Minh Tân gần gas đường sắt hà nội hải phòng Lào Cai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.