Tin đăng đã hết hạn.

Đất Thanh Sơn trung tâm huyện Kiến Thụy ngay gần trường, chợ

Ngày đăng: 08/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp tại Xuân La-Thanh Sơn _Kiến Thuỵ Vị trí gần trung tâm huyện Kiến Thụy, cách trục thôn tầm 50m Diện tích 64,5m2,mặt tiền 5,2m đường vào 4-5m, chỉ sau 1 nhà mặt đường . Bán kính 500m là trung tâm hành chính huyện Kiến Thụy, tiện ích không thiếu thứ gì, mua ở hoặc xây kinh doanh đều được hết . Giá chỉ 9xx tr ------------------------------ Chi tiết LH: 0789986888E.Phong) giao dịch chính chủ. Chuyên nhà đất khu vực Kiến Thụy, Dương Kinh, Đồ Sơn

Xem thêm

Liên hệ:

078 998 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m

Vị trí bản đồ

990 triệu

64.5 m²
15,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Thanh Sơn, X. Thanh Sơn, H. Kiến Thụy, Tp. Hải Phòng
PL

Phong Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Thanh Sơn trung tâm huyện Kiến Thụy ngay gần trường, chợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.