Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền Kiến Thụy F0 giá chỉ hơn 800 triệu đầu tư là lời ngay

Ngày đăng: 16/07/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đất nền F0 chính chủ, vị trí đẹp tại Kính Trực, Tân Phong, Kiến Thụy (nay là xã Kiến Hải), Hải Phòng.
Diện tích 65.9m2, mặt tiền 4.7m.
Giá chỉ loanh quanh hơn 800 triệu đồng - Cơ hội đầu tư có một không hai, sinh lời ngay lập tức!
Liên hệ ngay 0934252301 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 425 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 14,02m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

800 triệu

65.9 m²
12,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền Kiến Thụy F0 giá chỉ hơn 800 triệu đầu tư là lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.