Tin đăng đã hết hạn.

Đất Đoàn Xá, Kiến Thụy đường 7m gần cảng Nam Đồ Sơn, khu công nghiệp

Ngày đăng: 29/10/2024

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán lô đất tại Đoan Xá 4 - Đoàn Xá - Kiến Thụy - Hải Phòng.

Diện tích: 87,1m² ngang 5m.
Hướng: Đông Nam cực vượng.
Cách trục chính 404 tầm 100m.
Gần trường, chợ.. Full tiện ích.
Ngõ thực tế rộng 7m, 2 ô tô đánh võng.

Giá cắt lỗ chỉ còn: 1tỷ120tr.

Liên hệ để biết thêm chi tiết:
======================
Nhà đất Phong Lực - Đất nền Kiến Thụy - Dương Kinh - Đồ Sơn.
Liên hệ ĐT/Zalo: 0789 986 ***.
Địa chỉ: 33 Hồ Sen - Kiến Thụy - Hải Phòng.
Xem thêm

Liên hệ:

078 998 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,12 tỷ

87.1 m²
12,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Đoàn Xá, Kiến Thụy đường 7m gần cảng Nam Đồ Sơn, khu công nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.