Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 83m2 ngang 6m ngõ oto Thanh Sơn Kiến Thụy Hải Phòng

Ngày đăng: 10/10/2024

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
- Lô góc cực đẹp, vuông vắn, phong thủy tốt, nằm khu dân cư đông đúc văn minh, hàng xóm thân thiện, an ninh tốt, giao thông thuận tiện
- Cách trung tâm huyện Kiến Thụy 1km, gần trường học các cấp, chợ dân sinh, các cơ quan chính quyền... thuận tiện sinh hoạt, phù hợp xây ở định cư lâu dài hoặc mua để dành
- Diện tích 83m2
- Mặt tiền 6m
- Hướng Tây
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 1,15 tỷ
Liên hệ: Nguyễn Duy Thư 0916 186 *** - Chuyên viên môi giới xém số 1 Kiến Thụy
Xem thêm

Liên hệ:

091 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

83 m²
13,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 83m2 ngang 6m ngõ oto Thanh Sơn Kiến Thụy Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.