Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng lô 375m2 tuyến 3 Cựu Viên, Kiến An, vị trí cực sốc, siêu rẻ , LH: 0934289788

Ngày đăng: 28/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Gia đình cần chuyển nhượng lô đất 375m2 khu đô thị Cựu Viên , Bắc Sơn, Kiến An. Vị trí lô đất nằm tại khu vực tuyến 3 của dự án Cựu Viên, lô đất vuông vắn, không lỗi lầm, chủ thiện trí bán * Thông tin lô đất : - Lô đất 375m + đất công viên. Tổng trên 400m - Hướng Nam - Pháp lý: Sổ hồng tách từng lô. - Giá chốt: 13 tỷ - Hình thức để kinh doanh , làm nhà hàng, hoặc làm biệt thự siêu phẩm.. - Đường vào lên tới 17m, mặt tiền 20m, nơi giao thoa đông người qua lại, gần những biệt thự đẳng cấp, đối diện khu đất thương mại dịch vụ , thoáng mát, - Kết nối di chuyển dễ dàng tới đường Cầu Kiến An, đường World Bank - 500m, đường Trường Chinh, Vành đai 2 đường Bùi Viện - Tân Vũ đang tiến hành xây dựng... ==============********============== * Quý vị gọi ngay cho EM Mạnh bất cứ lúc nào: 0934289788Phone - Zalo) - Chuyên phân phối bất động sản, đất nền, nhà phố, dự án tại Hải Phòng * Quý Khách hàng kết nối Zalo với em Mạnh 0934289788 để tham khảo thêm loại hình BDS hoặc ký gửi, Phân phối BDS cần bán hoặc cho thuê ạ. Phục vụ Quý khách hàng là niềm vinh hạnh! Trân trọng cám ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 428 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13 tỷ

375 m²
34,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Cựu Viên, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
NM

Nguyễn Đức Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng lô 375m2 tuyến 3 Cựu Viên, Kiến An, vị trí cực sốc, siêu rẻ , LH: 0934289788 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.