Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ngõ 103 Lưu Úc, Kiến An vị trí đắc địa, sinh khí dồi dào

Ngày đăng: 08/08/2025

7.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng lô đất tại ngõ 103 Lưu Úc, Phù Liễn, Kiến An, Hải Phòng.
Vị trí lô đất chỉ cách mặt đường Lưu Úc một nhà, vô cùng thuận tiện.
Diện tích đất là 90.06m2, mặt tiền 4.02m nở hậu, mang đến tài lộc và may mắn cho gia chủ.
Hướng đất Đông Nam đón gió lành, mang lại không gian sống mát mẻ và dễ chịu.
Ngõ vào rộng 4.5m, xe ô tô có thể đỗ ngay tại đất, thuận tiện cho việc di chuyển.
Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.
Giá bán: 2.25 tỷ (có thỏa thuận).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ anh Dũng qua số điện thoại 0382929969 để được tư vấn và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

038 292 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,02m
Chiều sâu 22,4m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

90.06 m²
24,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ngõ 103 Lưu Úc, Kiến An vị trí đắc địa, sinh khí dồi dào - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.