Bán đất tại Xóm 7, Đường 379, Tân Dân, Khoái Châu, 8 tỷ, 452m2, Lô góc, giá đầu tư

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xóm 7, Đường 379, Xã Triệu Việt Vương, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Khoái Châu, Hưng Yên) với diện tích rộng rãi 452m2. Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước. + Giá chỉ 8 tỷ VND. + Diện tích lý tưởng 452m2. + Chiều ngang mặt tiền 17m, thuận lợi cho việc xây dựng. + Chiều rộng ngõ trước 4m, dễ dàng di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Điểm nhấn: Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Ngõ vào rộng rãi, thuận lợi cho ô tô đi vào. Khu vực an ninh, yên tĩnh, đem lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. Vui lòng liên hệ Trần Thị Thanh Thủy qua số điện thoại 0982434637 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 243 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8 tỷ

452 m²
17,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 379, X. Tân Dân, H. Khoái Châu, T. Hưng Yên
TT

Trần Thị Thanh Thủy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xóm 7, Đường 379, Tân Dân, Khoái Châu, 8 tỷ, 452m2, Lô góc, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.