Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô góc tuyệt đẹp 2 mặt tiền 124,21m2 LK5-06 tại đấu giá Triệu Việt Vương

Ngày đăng: 02/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô góc 2 mặt tiền LK5-06, mặt tiền lên đến 23m Diện tích 124,21m2, đường rộng 10,5m, vỉa hè 4m, cây xanh đèn cao áp đầy đủ GIÁ RẺ NHẤT CÁC LÔ GÓC ĐẸP NGAY GẦN ĐƯỜNG DI SẢN VÀ DỰ ÁN CỦA TẬP ĐOÀN TRUMPINTERNATIONAL KHU ĐẤU GIÁ PHẠM HỒNG THÁI Cách Dự Án Tập đoàn Trump chỉ 1km, cách đường di sản chỉ chưa đến 100m TIỀM NĂNG VÔ HẠN ĐẤU GIÁ PHẠM HỒNG THÁI (HÀM TỬ), KHOÁI CHÂU, HƯNG YÊN VỊ TRÍ VÀNG TIỀM NĂNG ĐỈNH CAO LỢI NHUẬN ĐÓN ĐẦU Sở hữu ngay lô đất tại khu vực được đánh giá là viên ngọc sáng ven đô thủ đô! VỊ TRÍ TRUNG TÂM GIAO THƯƠNG SẦM UẤT Khu dân cư hiện hữu đông đúc, nhiều biệt thự môi trường sống đẳng cấp, dân trí cao. Nằm trên trục LT 377B tuyến đường chiến lược, dễ dàng kết nối mọi hướng. Cách Vành đai 4 chỉ hơn 2km cửa ngõ giao thương phía Đông Nam Hà Nội. TÂM ĐIỂM CỦA NHỮNG DỰ ÁN TỶ ĐÔ Giáp Con đường Di sản ven Sông Hồng tuyến đường biểu tượng, điểm nhấn phát triển du lịch, văn hoá vùng đồng bằng sông Hồng. Kết nối trực tiếp đến các khu đô thị ven sông, hệ thống sân golf đẳng cấp và các cây cầu chiến lược như cầu Ngọc Hồi, Mễ Sở mở toang cánh cửa tới trung tâm thủ đô. HẠ TẦNG ĐỒNG BỘ CẢNH QUAN ĐỈNH CAO Hồ điều hoà bao quanh, sinh khí hội tụ mang lại không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Hạ tầng hiện đại, quy hoạch chuẩn, đường nội khu rộng rãi, kết nối thông thoáng. CÔNG NĂNG ĐA DẠNG KHAI THÁC SINH LỜI TỐI ĐA Diện tích chuẩn 120m², mặt tiền 6m, chiều sâu 20m tối ưu thiết kế. Phù hợp mở nhà hàng, quán cà phê, karaoke, spa, tiệm rửa xe, cửa hàng tiện ích, shop thời trang GIÁ CHỈ 4 tr/m2 Liên hệ ngay Đức Trung 0945968369 để chớp cơ hội VÀNG chọn lô ĐẸP nhất một bước đón đầu tương lai! #duongdisan #lt378 #vensonghong #sangolf #tapdoantrump

Xem thêm

Liên hệ:

094 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,47 tỷ

124.21 m²
44,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô góc tuyệt đẹp 2 mặt tiền 124,21m2 LK5-06 tại đấu giá Triệu Việt Vương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.