Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc chưa tới 2tỷ tại Khoái Châu Hưng yên

Ngày đăng: 11/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô Góc chưa đến 2 tỷ tại Ninh Tập - Đại Tập - Khoái Châu- Hưng Yên Diện tích 78,2m2 đất ở Lô góc 2 mặt tiền Đường ô tô thoải mái thông thoáng Lô đất nằm giữa dự án sân golf , đường di sản đã khởi công. Thích hợp mua để ở hoặc đầu tư Giá đầu tư 1,x tỷ đồng _: .. E Nguyên - Tìm BDS theo yêu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 342 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

78.2 m²
25,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc chưa tới 2tỷ tại Khoái Châu Hưng yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.