Tin đăng đã hết hạn.

59,2m2 đất Đông Tảo, Khoái Châu, mặt tiền 4,5m, đường rộng 4m chỉ 1,350 tỷ

Ngày đăng: 28/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

59,2m2 Đông Tảo tuyệt đẹp.

Cách chợ Đông Tảo sầm uất chỉ 1km.

Cách trục chính hơn 300m.

Đường rộng 4m, ô tô vào thoải mái, 100% đất ở, view mương thoáng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

59.2 m²
22,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 59,2m2 đất Đông Tảo, Khoái Châu, mặt tiền 4,5m, đường rộng 4m chỉ 1,350 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.