Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền trục chính đường Hàng Dương, Lộc An* Diện tích: 286m2 Ngang 15 x19- full thổ cư, giá 5tyx

Ngày đăng: 04/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền trục chính đường Hàng Dương, Lộc An, Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu.
* Diện tích: Ngang 15 x19= 286.4m vuông vắn.
* Pháp lý: Full thổ cư, sang tên công chứng nhanh gọn.
Giá 5ty3

Xem thêm

Liên hệ:

076 383 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

286 m²
18,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền trục chính đường Hàng Dương, Lộc An* Diện tích: 286m2 Ngang 15 x19- full thổ cư, giá 5tyx - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.