Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi lô đất mặt tiền đường phạm ngọc thạch - thị trấn phước hải - đi bộ ra biển 500m

Ngày đăng: 02/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHỦ GỬI LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM NGỌC THẠCH - THỊ TRẤN PHƯỚC HẢI - ĐI BỘ RA BIỂN 500M

Dt 99.6m2 (5x20) full thổ cư
Xung quanh là homestay ,khách sạn
Gần trạm y tế, trường học các cấp và chợ chỉ 500m
Khu dân cư đông đúc, sầm uất.
Đường điện, vỉa hè. Ra Quảng Trường chỉ 500m
Giá 3tỷ2 bớt lộc
Lh e Thuận 0785458689 nắm chủ

Xem thêm

Liên hệ:

078 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

99.6 m²
32,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi lô đất mặt tiền đường phạm ngọc thạch - thị trấn phước hải - đi bộ ra biển 500m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.