Tin đăng đã hết hạn.

Hót! Bán gấp 1,6 ha đất Chư Răng cách UBND huyện Ia Pa chỉ 2Km giá 290 triệu/ha

Ngày đăng: 08/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi cần bán gấp 1,6 ha đất Chư Răng cách UBND huyện Ia Pa Chỉ 2km giá 290 triệu/ha.
Với thông tin như sau:
Vị trí: Trong bán kính 2Km gần UBND huyện Ia Pa, gần các trang trại, lô góc 2 MT nên thuận tiện đường sá, giờ đường xe tải chổ mía vô tư.
Diện tích: 16000m2 (1,6 ha).
Giá: 290 triệu/ha.
Do cần tiền gấp nên được giá là bán.
Pháp lý: Sổ hồng công chứng ngay.
Đất thuận tiện làm nông nghiệp, Trang trại, Nhà yến, Đầu tư mua làm của để giành cho con cháu.
Liên Hệ: 0916767090.

Xem thêm

Liên hệ:

091 676 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

464 triệu

16.000 m²
29 nghìn/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hót! Bán gấp 1,6 ha đất Chư Răng cách UBND huyện Ia Pa chỉ 2Km giá 290 triệu/ha - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.