Tin đăng đã hết hạn.

Tìm về chốn an cư tại Hương Chữ, mảnh đất vàng ẩn mình sau lưng nhà mặt tiền đường Lê Quang Tiến, gần chợ La Chữ sầm uất

Ngày đăng: 08/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Tìm về chốn an cư tại Hương Chữ, mảnh đất vàng ẩn mình sau lưng nhà mặt tiền đường Lê Quang Tiến, gần chợ La Chữ sầm uất.
Diện tích 104.5m2, mở ra không gian sống lý tưởng, kiến tạo tổ ấm hạnh phúc.
Đường bê tông rộng 5m, xe hơi vào tận cửa, giao thông thuận tiện.
Sổ đỏ trao tay, pháp lý minh bạch, an tâm đầu tư.
Giá chỉ 7xx triệu, cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản tiềm năng.
Liên hệ ngay 0964311357 để khám phá và cảm nhận vẻ đẹp tiềm ẩn của mảnh đất này.
Xem thêm

Liên hệ:

096 431 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

700 triệu

104.5 m²
6,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Hương Chữ, Tx. Hương Trà, T. Thừa Thiên Huế
ĐT

Đỗ Phước Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tìm về chốn an cư tại Hương Chữ, mảnh đất vàng ẩn mình sau lưng nhà mặt tiền đường Lê Quang Tiến, gần chợ La Chữ sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.