Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền An Đô - Hương Chữ. 162m2 ngang 6m. Đường QH mở rộng 26m

Ngày đăng: 16/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN AN ĐÔ HƯƠNG CHỮ, TP HUẾ Vị trí đẹp Tiềm năng sinh lời cao Diện tích: 162m (ngang 6m) Đường hiện trạng 5m, quy hoạch mở rộng lên đến 26m cực kỳ phù hợp để đầu tư lâu dài Hướng Tây Bắc Cách đường tránh Kim Phụng chỉ 700m, giao thông thuận tiện Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, an ninh, hàng xóm thân thiện Phù hợp để an cư hoặc đầu tư sinh lời Giá chỉ 7xx triệu Cơ hội tốt để sở hữu mặt tiền tiềm năng! Liên hệ : 0934741414 - Đức Phước

Xem thêm

Liên hệ:

093 474 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

780 triệu

162 m²
4,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Hương Chữ, Tx. Hương Trà, T. Thừa Thiên Huế
NP

Nguyễn Đức Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền An Đô - Hương Chữ. 162m2 ngang 6m. Đường QH mở rộng 26m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.