Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Hương Trà - Đầu tư sinh lời, an tâm pháp lý

Ngày đăng: 21/03/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Mở ra cơ hội đầu tư sáng giá với lô đất diện tích 405m² tại vị trí đắc địa trên trục đường Nguyễn Hoàng nối dài, kề bên khu quy hoạch Hương An đầy tiềm năng.
Lô đất sở hữu mặt tiền đường Vành Đai 3, hứa hẹn kết nối giao thông thuận tiện, mở ra những cơ hội kinh doanh và phát triển vượt trội.
Sổ đỏ mới cấp năm 2025, bảo đảm an toàn pháp lý tuyệt đối, giúp nhà đầu tư an tâm tuyệt đối.
Giá bán 2.9 tỷ
Liên hệ 0776505363 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này.
Xem thêm

Liên hệ:

077 650 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

405 m²
7,16 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Hương Trà - Đầu tư sinh lời, an tâm pháp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.