Tin đăng đã hết hạn.

Đất Ngọc Anh - Mỹ Thượng ô tô 5m, giá chỉ 2,1 tỷ gọi ngay Bảo

Ngày đăng: 24/09/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đất Xóm 6 Ngọc Anh, phường Mỹ Thượng, vị trí đắc địa cạnh Tỉnh Lộ 10 đang chờ đón chủ nhân mới
Diện tích rộng rãi 94,7m2, mặt tiền 5m
Hướng Tây Nam đón lộc tài, đường ô tô hơn 5m, thoải mái di chuyển
Giá chỉ 2,1 tỷ, làm việc trực tiếp với chính chủ
Liên hệ ngay em Bảo qua số điện thoại 0934803487 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

093 480 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 18,94m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

94.7 m²
22,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thượng Phương, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
DB

Dư Đình Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Ngọc Anh - Mỹ Thượng ô tô 5m, giá chỉ 2,1 tỷ gọi ngay Bảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.