Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất kiệt 156 Dạ Lê, Thủy Phương, Hương Thủy, 104m2, đường ô tô tránh, giá 390 triệu

Ngày đăng: 04/07/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất tại kiệt 156 Dạ Lê, phường Thủy Phương, thị xã Hương Thủy.
Diện tích đất là 104m2, ngang 7m.
Đường ô tô tránh nhau thoải mái.
Vị trí gần cây xăng 3 Sao, ngã 3 Dạ Lê, phường Thủy Phương, đầy đủ tiện ích xung quanh.
Khu vực xung quanh có nhiều biệt thự sân vườn đẳng cấp.
Đất có sổ hồng đầy đủ.
Giá bán: 390 triệu. Liên hệ 0934972495 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 497 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 14,86m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

390 triệu

104 m²
3,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Thủy Phương, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
NQ

Như Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất kiệt 156 Dạ Lê, Thủy Phương, Hương Thủy, 104m2, đường ô tô tránh, giá 390 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.