Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 68m2 tại khu đô thị Đông Nam Thủy An, 2,76 tỷ, Thủy Dương, Hương Thủy, TT. Huế

Ngày đăng: 16/06/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại khu đô thị Đông Nam Thủy An, Thủy Dương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế đang chờ đón chủ mới! Diện tích 68m2 với giá chỉ 2,76 tỷ. Mặt tiền 4m, ngõ trước rộng 13.5m, thoải mái cho xe ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho ai muốn đầu tư. Không chỉ có vị trí đẹp, phong thủy cũng rất ổn cho việc xây dựng. Nằm gần trường cao đẳng Âu Lạc - Huế và trường mầm non Âu Lạc, thuận tiện cho việc học hành của các bé. Khu vực này có tiềm năng phát triển cao, rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư. Liên hệ ngay ngodangtrongk44@gmail.com qua số 0353553555 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

035 355 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

2,76 tỷ

68 m²
40,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Đông Nam Thủy An, P. Thủy Dương, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
0

0353553555

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 68m2 tại khu đô thị Đông Nam Thủy An, 2,76 tỷ, Thủy Dương, Hương Thủy, TT. Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.