Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vị trí đắc địa, kiệt 124 Tôn Thất Sơn, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế, diện tích 80m2, giá 700 triệu

Ngày đăng: 20/02/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đất kiệt tại 124 Tôn Thất Sơn, thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế, diện tích 80m2, ngang 7m, giá chỉ 700 triệu (thương lượng)
Đường rộng 5,5m, điện đường đầy đủ, cây xanh mát mẻ.
Vị trí đắc địa gần trường mầm non, cấp 1, cấp 2, cấp 3, chợ, trạm y tế, sân bóng
Khu vực cao ráo, thoáng mát, an ninh tốt, thích hợp đầu tư và an cư lạc nghiệp
Pháp lý sổ hồng, công chứng ngay
Liên hệ Pháp 0935312456 để xem đất và chốt deal ngay
Xem thêm

Liên hệ:

093 531 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 11,43m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

700 triệu

80 m²
8,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Tôn Thất Sơn, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
DP

Dương Công Pháp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vị trí đắc địa, kiệt 124 Tôn Thất Sơn, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế, diện tích 80m2, giá 700 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.