Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Hưng Yên - mặt tiền rộng 10m, sổ đỏ vuông vắn

Ngày đăng: 13/09/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Siêu phẩm đất nền Hưng Yên, vị trí đắc địa tại Phường Phố Hiến, Thành phố Hưng Yên.
Diện tích khủng 176m2, với mặt tiền rộng rãi hơn 10m, vuông vắn, cực kỳ thoáng đãng.
Đường ô tô tránh nhau thông thoáng, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất, cách Ủy ban Phường Phố Hiến chỉ khoảng 200m, gần đầy đủ các tiện ích thiết yếu cho cuộc sống.
Pháp lý minh bạch, sổ đỏ sẵn sàng, sẵn sàng giao dịch.
Giá siêu tốt chỉ hơn 4.xx tỷ, cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp không thể bỏ lỡ.
Liên hệ ngay 0946376333 để xem đất và thương lượng chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

094 637 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 17,6m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4 tỷ

176 m²
22,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Hiến, Tp. Hưng Yên, T. Hưng Yên
DT

Diệu Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Hưng Yên - mặt tiền rộng 10m, sổ đỏ vuông vắn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.