Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất vàng Hưng Yên - Nơi giao thoa di sản và du lịch

Ngày đăng: 12/09/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Dành cho những ai yêu thích sự bình yên và tầm nhìn xa trông rộng, xin giới thiệu một lô đất quý tại Đội 2, Quảng Châu, thành phố Hưng Yên. Nơi đây mang trong mình vẻ đẹp hoài cổ, gợi nhớ về những giá trị xưa cũ nhưng lại ẩn chứa tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai.
Với diện tích 60,8m2, kích thước 4,42m x 13,8m, mảnh đất này là một khoảng không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Vị trí đắc địa, chỉ cách con đường di sản đang khởi công 400m và khu du lịch ven sông 600m, hứa hẹn sẽ mang lại những giá trị gia tăng không ngừng.
Con đường vào đất rộng rãi, 4,5m, đủ chỗ cho ô tô tránh nhau, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. Mảnh đất này không chỉ là một tài sản, mà còn là một phần của câu chuyện văn hóa, lịch sử, một nơi chốn an cư lý tưởng.
Giá bán: 1,65 tỷ đồng.
Liên hệ: 0982328398 - 0813280897 để khám phá thêm về cơ hội đầu tư đầy hứa hẹn này.
Xem thêm

Liên hệ:

098 232 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,42m
Chiều sâu 13,8m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

61 m²
27,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Quảng Châu, Tp. Hưng Yên, T. Hưng Yên
CT

Cương Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất vàng Hưng Yên - Nơi giao thoa di sản và du lịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.