Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền 4.5m tại đường LK14, khu đô thị Kỳ Đồng, Hưng Yên

Ngày đăng: 20/08/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán gấp lô đất tại đường LK14, khu đô thị Kỳ Đồng, Hưng Yên do nhu cầu chuyển đổi công việc.
Thông tin chi tiết:
Địa chỉ: Mặt đường LK14, khu đô thị Kỳ Đồng, tương lai thuộc phường Trần Hưng Đạo, Hưng Yên.
Diện tích: 81m2.
Mặt tiền: 4.5m.
Hướng: Tây Nam.
Vị trí lô đất có nhiều tiện ích:
- Gần trung tâm thương mại sôi động.
- Đối diện dự án Nam Phú Xuân (sắp triển khai).
- Giao thông thuận tiện, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ.
Giá bán: 2.xx tỷ (có thương lượng).
Liên hệ trực tiếp chủ đất: 0979506013.
Xem thêm

Liên hệ:

097 950 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2 tỷ

81 m²
24,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, Tp. Hưng Yên, T. Hưng Yên
QH

Quang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền 4.5m tại đường LK14, khu đô thị Kỳ Đồng, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.