Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Liên Phương đây rồi, mặt tiền kinh doanh, tiện ích bủa vây, chốt đơn ngay

Ngày đăng: 21/05/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời? Lô đất tại trục chính xã Liên Phương, TP. Hưng Yên này chính là lựa chọn hoàn hảo!

Diện tích 81.6m2, hướng Tây ghé Nam, lô đất nằm ngay trên trục đường Ủy ban xã Liên Phương, tuyến đường sầm uất nhất xã, tha hồ mở cửa hàng kinh doanh buôn bán.

Xung quanh là đầy đủ tiện ích UBND xã, chợ, trường học các cấp, dân cư đông đúc, thân thiện. Giá chỉ 4.xx tỷ.
 
Liên hệ ngay 0976490782 để xem đất và chốt đơn nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

097 649 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4 tỷ

81.6 m²
49,02 triệu/m²
Địa chỉ
X. Liên Phương, Tp. Hưng Yên, T. Hưng Yên
VH

Vu Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Liên Phương đây rồi, mặt tiền kinh doanh, tiện ích bủa vây, chốt đơn ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.