Tin đăng đã hết hạn.

Xuân phú, xuân lộc, đồng nai: đất thổ cư mà giá chỉ 800tr, cách quốc lộ 1a 300m

Ngày đăng: 13/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

XUÂN PHÚ, XUÂN LỘC, ĐỒNG NAI: ĐẤT THỔ CƯ MÀ GIÁ CHỈ 800TR, CÁCH QUỐC LỘ 1A 300M
Anh chị cần tìm miếng đất gần dọc đường Quốc Lộ 1A cho tiện đường con cái đi học, bố mẹ đi làm và đầy đủ tiện ích thì nên mua miếng đất sau nhé.
Diện tích đất 230m2 ngang: 7.5m, dài: 30.34m, sẵn có 81.4m2 là đất thổ cư. QH toàn bộ đất cũng là đất ở.
Ở đây thì không khí mát mẻ trong lành, dễ chịu, yên bình của làng quê. Nhưng đi ra đường QL1A lại là không khí của thành phố sầm uất, nhộn nhịp. Khu này là đường bàn cờ, nên có nhiều cung đường di chuyển.
Đất gần với tiện ích trường mầm non Xuân Phú, trường tiểu học Nguyễn Bỉnh Khiêm, chợ, cây xăng, trung tâm y tế huyện...
Chị chủ đất là người nhiệt tình, hiền lành và rất thiện chí bán sớm. Nên em rất mong được gặp anh chị thiện chí và mua bán nhanh chóng nhé ạ.
Anh chị quan tâm mua đất liên hệ cùng em nhé: 0886.419.549

Xem thêm

Liên hệ:

088 641 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

800 triệu

230 m²
3,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xuân phú, xuân lộc, đồng nai: đất thổ cư mà giá chỉ 800tr, cách quốc lộ 1a 300m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.