Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền đẹp ở Văn Tiến Dũng, An Đông, Huế, 55 triệu / m2, 307 m2

Ngày đăng: 12/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền này nằm tại đường Văn Tiến Dũng, phường An Đông, Huế, có diện tích rộng 307 m2. Với mức giá 55 triệu / m2, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hay đầu tư.

- Mặt tiền rộng 15m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc làm nhà ở.
- Đường vào thoáng đãng với chiều rộng 56m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh như Winmart và các trường mầm non, cao đẳng, giúp cuộc sống thêm phần tiện lợi.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và tìm hiểu thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0943345789 hoặc liên hệ Trần thành nhân.

Xem thêm

Liên hệ:

094 334 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,89 tỷ

307 m²
55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền đẹp ở Văn Tiến Dũng, An Đông, Huế, 55 triệu / m2, 307 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.