Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất MT Đ. Trần Phú - An Bình B, TP. Hồng Ngự, Đồng Tháp

Ngày đăng: 11/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất thổ cư mặt tiền đường lớn, giá tốt đầu tư. Vị trí: Mặt tiền đường nhựa lớn, đường Trần Phú, Tp. Hồng Ngự, tỉnh Đồng Tháp. Diện tích: 20x35m. Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên ngay trong ngày. Lợi thế vượt trội: Mặt tiền đường rộng, xe ô tô lưu thông thoải mái. Đất bằng phẳng, cao ráo tiện xây nhà ở, nhà trọ, nhà xưởng hoặc đầu tư. Khu vực dân cư hiện hữu, gần chợ, trường học, UBND, điện nước đầy đủ. Có thể phân lô, xây nhà trọ cho thuê cực kỳ tiềm năng. Hình thật 100% đất sạch đẹp, không tranh chấp. Ranh đất rõ ràng có sẵn bản vẽ thửa đất trong sổ hồng. Giá bán: 3tỷ2.

Xem thêm

Liên hệ:

098 145 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

700 m²
4,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Phú Thuận B, H. Hồng Ngự, T. Đồng Tháp
0

0981454694

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất MT Đ. Trần Phú - An Bình B, TP. Hồng Ngự, Đồng Tháp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.