Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Đất tại An Lạc, Phường Hồng Bàng, TP.Hải Phòng. Diện tích: 89,4m2, mặt tiền: 6,9m

Ngày đăng: 03/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin thửa đất: - Diện tích: 89,4m2 ; đất ở đô thị - Mặt tiền: 6,9m2 - Ngõ rộng: 2,7m ---------------------- - 02 phút: Mega Market, Chợ Tam Bạc, UBND Hồng Bàng, - 05 phút: Vincom Plaza Imperial Hải Phòng, Hệ thống trường từ tiểu học đến cấp 3. Trung tâm thương mại mua sắm, rạp chiếu phim - 08 phút: Trung Tâm TP, Hồ Tam Bạc, Phố đi bộ. - 10 phút: KCN VSIP Hải Phòng, Khu hành chính mới Thuỷ Nguyên, Ga Thượng Lý, Bến Xe Thượng Lý. - 15 phút: Bệnh viện Quốc tế Sản Nhi Hải Phòng, Bảo tàng Hải phòng, Nhà hát lớn Hải Phòng. - 20 phút: KCN Tràng Duệ, KCN An Dương, Sân bay Cát Bi, AEON MALL Hải Phòng. ---------------------- Liên Hệ: - SĐT: 0914914879 - Giá bán: 3,6 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

091 491 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,9m

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

89.4 m²
40,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. An Lạc, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
NK

NGUYỄN DUY KHÁNH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Đất tại An Lạc, Phường Hồng Bàng, TP.Hải Phòng. Diện tích: 89,4m2, mặt tiền: 6,9m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.