Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà 63m2 tuyến 2 phố Hạ Lý, Hồng Bàng ngay chợ Cao Thắng

Ngày đăng: 20/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu đất đẹp phố Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng. Vị trí: Phố Hạ Lý Hồng Bàng trung tâm thành phố Hải Phòng. Diện tích: 63m2 vuông vắn. Đường trước nhà rộng 2,7m, xe máy xe ba gác đi lại thoải mái. Cách mặt đường Hạ Lý chỉ 30m, thuận tiện đi lại, gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc. Phù hợp xây nhà ở, cho thuê, đầu tư lâu dài tiềm năng tăng giá cực tốt. Giá bán: 3 tỷ 860 triệu (có thỏa thuận). Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng. Chủ nhà thiện chí, muốn bán nhanh. Liên hệ ngay: 0823540888

Xem thêm

Liên hệ:

082 354 ****

Vị trí bản đồ

3,86 tỷ

63 m²
61,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hạ Lý, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đoàn Ngọc Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà 63m2 tuyến 2 phố Hạ Lý, Hồng Bàng ngay chợ Cao Thắng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.