Tin đăng đã hết hạn.

0388660586 bán gấp lô đất đẹp - khu đô thị Hùng Vương diện tích: 130m2 giá bán: 52 triệu/m2

Ngày đăng: 20/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất đẹp - khu đô thị Hùng Vương.
Diện tích: 130m2.
Giá bán: 52 triệu/m2.
Tổng giá: 6,76 tỷ (có thương lượng).

Vị trí siêu đẹp 2 mặt đường Bạch Đằng.
Giao thông cực kỳ thuận tiện.
Gần bệnh viện Lạc Việt.
Trung tâm trường học chỉ 1km.
Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, văn minh.

Tiềm năng sinh lời cao Pháp lý chuẩn chỉnh.
Sổ đỏ chính chủ.
Thích hợp ở, kinh doanh, đầu tư lâu dài.

Liên hệ ngay: 0388660586 (gặp em) để xem đất trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

038 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,76 tỷ

130 m²
52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Him Lam Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
DM

Dương Bình Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 0388660586 bán gấp lô đất đẹp - khu đô thị Hùng Vương diện tích: 130m2 giá bán: 52 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.