Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ngộp nặng 500m2 mặt tiền 10m, Sau lưng ủy ban Phước An đường xe ô tô , gần chợ trường học 580tr

Ngày đăng: 02/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ gửi lô đất cần bán gấp sau lưng ủy ban Phước An Diện tích 10x50x200tc giá 580tr Xưng quanh dân đông đúc sẵn kê bên chơ trường học, điện nước sẵn Sổ Hồng riêng sang tên Cc liềnc chủ hổ trợ giấy tờ Alo em. Xem thêm ạ

Xem thêm

Liên hệ:

092 586 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

580 triệu

500 m²
1,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 13, X. Phước An, H. Hớn Quản, T. Bình Phước
HT

Hồ Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ngộp nặng 500m2 mặt tiền 10m, Sau lưng ủy ban Phước An đường xe ô tô , gần chợ trường học 580tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.