Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt tiền bán 346m2 đất thổ cư sổ riêng sát chợ, trường học dân cư ở đông. Giá 245tr/sổ

Ngày đăng: 13/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần tiền trả nợ bán gấp 346m2 đất mua từ 2018 nay cần tiền nên bán đất có sẵn thổ cư, sổ hồng riêng, sát chợ, trường học anh chị mua về xây trọ cho thuê hoặc mở quán kinh doanh được liền. - Diện tích: 10x34=346m2 đất có sẵn 200m2 thổ cư. Sổ hồng riêng. - Giá bán: 245 triệu/sổ bao chi phí sang tên. - Đất mặt tiền đường thông sát chợ dân cư đông nên có thể về xây dựng kinh doanh buôn bán được liền. - Ngay Khu Công Nghiệp, nhà máy xí nghiệp đang hoạt động công nhân làm việc đông. - Tiện ích xung quanh có trường học, ngân hàng, ủy ban, nhà trẻ dân cư xung quanh ở sầm uất. Cần tiền tôi mới bán gấp mong gặp anh chị nào thiện chí muốn qua xem đất và sổ thì liên hệ: 0931783209 C. Huyền.

Xem thêm

Liên hệ:

093 178 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

460 triệu

340 m²
1,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt tiền bán 346m2 đất thổ cư sổ riêng sát chợ, trường học dân cư ở đông. Giá 245tr/sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.