Tin đăng đã hết hạn.

Bán 5x40=201m2 sổ riêng, ngay thị xã, sát chợ, dân cư đông, giá 290 triệu

Ngày đăng: 29/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất thổ cư ngay KCN Tân Quan, có nhiều công nhân làm việc nhộn nhịp.
Diện tích: 5x40=201m2, 100m thổ cư, đất CLN 101m sổ riêng, bao sang tên.
Giá: 290 triệu.
Tiện mua ở kinh doanh, xây nhà trọ cho thuê.
Đất ngay trung tâm thị xã, vuông vức, bằng phẳng, dân cư hiện hữu, sát chợ, trường học, ủy ban, khu vực an ninh dân trí cao.
Liên hệ: 0938889035 A Út.

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

290 triệu

200 m²
1,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 5x40=201m2 sổ riêng, ngay thị xã, sát chợ, dân cư đông, giá 290 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.