**bán đất sát vườn rau trà quế hội an**

Ngày đăng: 22/05/2026

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

**BÁN ĐẤT SÁT VƯỜN RAU TRÀ QUẾ HỘI AN** Vị trí đẹp, sát làng rau Trà Quế khu du lịch nổi tiếng tại Hội An Diện tích: 294.5m ngang 11.4m Lô góc 2 mặt kiệt, thoáng mát Đường bê tông rộng 3m Hướng Đông Nam Khu vực xung quanh tập trung nhiều homestay, villa và khách du lịch đông đúc Thích hợp xây villa nghỉ dưỡng, homestay hoặc đầu tư khai thác lưu trú Giá bán: 11.8 tỷ Liên hệ: 0877591279Tường) Xem đất và nhận thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

087 759 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

294.5 m²
40,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Trà Quế Riverside, P. Cẩm An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NT

Nguyen Tường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết **bán đất sát vườn rau trà quế hội an** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.