Bán đất tại hẻm Đoàn Kết, khu đô thị Trảng Kèo, 2,8 tỷ, 132,2 m2, giá siêu hời đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 17/04/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất tại hẻm Đoàn Kết, Khu đô thị Trảng Kèo, Đường DX 039, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng - Thành phố Hội An, Quảng Nam cũ với diện tích 132,2 m2, giá 2,8 tỷ VND. + Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ. + Hướng cửa chính Tây Bắc, mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 3m, phù hợp cho ô tô. + Khu vực có phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống thuận lợi. + Trang bị sẵn điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... + Không gian sống gần gũi với thiên nhiên, tiện ích xung quanh phong phú. Địa điểm tiện ích xung quanh. + Gần siêu thị Winmart, siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng. + Bệnh viện Đa khoa Sài Gòn Hội An. Thông tin thêm về dự án. + Khu đô thị Trảng Kèo do Công ty CP Beton 6 và Công ty CP Bee Green đầu tư. + Tổng diện tích dự án 336.142 m2, bao gồm hồ nước cảnh quan 31.346 m2, đất cây xanh công viên 35.476 m2, đất công trình công cộng 20.985 m2. + Thiết kế hiện đại với khu vực cảnh hồ 8 ha, trung tâm thể thao, bể bơi, sân tennis, khu vui chơi trẻ em, không gian xanh và các tiện ích xung quanh như chợ và trường học.

Xem thêm

Liên hệ:

032 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

132.2 m²
21,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Trảng Kèo, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
N9

NHÀ ĐẤT 92

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại hẻm Đoàn Kết, khu đô thị Trảng Kèo, 2,8 tỷ, 132,2 m2, giá siêu hời đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.