Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền Dự Án tại KĐT Phước Trạch - Phước Hải, 8,2 tỷ, 248m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 14/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam là một dự án đất nền hấp dẫn, phù hợp cho những ai tìm kiếm cơ hội đầu tư tại khu vực ven biển. Ưu điểm: + Diện tích 248m2 với mặt tiền 10m, đường vào rộng 17.5m, thuận tiện cho việc di chuyển và xây dựng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. + Không gian phong thủy tốt, phù hợp cho việc an cư lạc nghiệp. + Gần các tiện ích như điều hòa, tủ lạnh, và nhiều đồ nội thất khác. Khu vực xung quanh: + Gần các khu du lịch nổi tiếng và nghỉ dưỡng như Koi Resort, Victoria Resort. + Chỉ 100m đến biển Cửa Đại, 7km đến phố cổ Hội An, 20km đến Vinpearl Nam Hội An, 25km đến Đà Nẵng. Thông tin thêm về dự án: + Vị trí: Khu đô thị Phước Trạch - Phước Hải, ven biển Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam. + Nhà đầu tư: Công ty Xây dựng Công trình 507. + Tiện ích: Gần các khu nghỉ dưỡng, khách sạn 5 sao, giao thông nội vùng rộng từ 16,5 đến 51m. + Thiết kế: Tổng diện tích 51,5ha, mật độ xây dựng không quá 40%, cây xanh tối thiểu 20%, tầng cao từ 2-3 tầng, khu trung tâm đô thị, biệt thự ven biển, công viên cây xanh. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0328694444 với Nguyễn Minh Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

032 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

248 m²
33,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phước Trạch - Phước Hải, P. Cửa Đại, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
N9

NHÀ ĐẤT 92

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền Dự Án tại KĐT Phước Trạch - Phước Hải, 8,2 tỷ, 248m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.