Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường Trần Nhân Tông, Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam, bán gấp 26 triệu/m2,diện tích 701m2

Ngày đăng: 07/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Trần Nhân Tông, Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển. - GIÁ CHỦ BÁN GẤP 26triệu/m2 - Diện tích: 701 m2, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. - Giá: 26 triệu / m2, một mức giá hợp lý cho vị trí đắc địa. - Hướng cửa chính: Đông Bắc, mang đến ánh sáng tự nhiên và gió mát. - Chiều ngang mặt tiền: 24m, thuận lợi cho việc xây dựng. - Chiều rộng ngõ trước: 7.5m, dễ dàng cho mọi loại phương tiện vào ra. Ưu điểm: - Ngõ vào thuận tiện cho xe hơi vào được, giúp dễ dàng di chuyển. - Mặt tiền rộng rãi, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. - Cách khu du lịch rừng dừa Cẩm Thanh: 10 phút đi xe - Cách Phố Cổ chỉ : 10 phút đi xe - Xung quanh có các khách sạn, villas, homestay Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Tấn Minh, 0935982927

Xem thêm

Liên hệ:

093 598 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

18,23 tỷ

701 m²
26,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Nhân Tông, X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NM

Nguyễn Tấn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường Trần Nhân Tông, Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam, bán gấp 26 triệu/m2,diện tích 701m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.